shafi_banner

samfurin

Tsarin Kifin da Ginawa

Takaitaccen Bayani:

1. Domin biyan buƙatun abokan ciniki, samar da cikakkun mafita, abin dogaro kuma mai inganci don zaɓar da daidaita samfuran da ba sa buƙatar gyarawa.

2. Dangane da yanayin aiki na tanderun, muna samar da cikakkun ayyuka, masu yiwuwa kuma masu ɗorewa na gina tanderun.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

5

Robert Refractory

1. Domin biyan buƙatun abokan ciniki, samar da cikakkun mafita, abin dogaro kuma mai inganci don zaɓar da daidaita samfuran da ba sa buƙatar gyarawa.
2. Dangane da yanayin aiki na tanderun, muna samar da cikakkun ayyuka, masu yiwuwa kuma masu ɗorewa na gina tanderun.

Ma'aunin Gina Kifin Wuta

An raba aikin ginin murhu zuwa matakai kamar haka:

1. Gina harsashin gini
2. Yin aikin gini da kuma yin siminti
3. Shigar da kayan haɗi na kayan aiki
4. Gwajin murhu
 
1. Gina harsashin gini
Gina harsashi aiki ne mai matuƙar muhimmanci a fannin gina murhu. Dole ne a yi waɗannan ayyuka da kyau:
(1) Duba wurin don tabbatar da cewa harsashin ya yi daidai.
(2) Gudanar da ƙirar harsashi da gini bisa ga zane-zanen gini.
(3) Zaɓi hanyoyi daban-daban na asali bisa ga tsarin murhu.
 
2. Yin aikin gini da kuma yin siminti
Gina tubalin gini da kuma yin siminti su ne manyan ayyukan gina murhu. Ya kamata a yi waɗannan abubuwa:
(1) Zaɓi kayan gini daban-daban da fasahohi bisa ga buƙatun ƙira.
(2) Bangon bulo yana buƙatar kiyaye wani gangare.
(3) Ciki na bangon bulo yana buƙatar ya zama santsi kuma kada sassan da ke fitowa su yi yawa.
(4) Bayan an kammala aikin, ana yin aikin tacewa sannan a duba bangon tubalin sosai.
 
3. Shigar da kayan haɗi na kayan aiki
Shigar da kayan haɗi na kayan aiki muhimmin ɓangare ne na ginin murhu. Wannan yana buƙatar kulawa ga waɗannan abubuwa:
(1) Dole ne adadin kayan haɗi da wurin da ake ajiye kayan aiki a cikin murhu su cika buƙatun ƙira.
(2) A lokacin shigarwa, ya kamata a kula da haɗin gwiwa da kuma haɗa kayan haɗi.
(3) Duba da kuma gwada kayan haɗin kayan aiki gaba ɗaya bayan shigarwa.
 
4. Gwajin kiln
Gwajin murhu shine mataki na ƙarshe mai mahimmanci a cikin gina murhu. Ya kamata a lura da waɗannan abubuwan:
(1) Ya kamata a ƙara zafin murhu a hankali domin tabbatar da cewa an rarraba yanayin zafi iri ɗaya.
(2) Ya kamata a ƙara adadin kayan gwaji da ya dace a cikin murhun.
(3) Ana buƙatar ci gaba da sa ido da kuma rikodin bayanai yayin gwajin.
 
Ka'idojin Karɓar Kammala Gine-gine na Kiln
Bayan an kammala ginin murhu, ana buƙatar karɓar kammalawa don tabbatar da inganci da ingancinsa. Sharuɗɗan karɓa ya kamata su haɗa da waɗannan fannoni:
(1) Duba bangon tubali, bene da rufi
(2) Duba sahihanci da ƙarfin kayan haɗin kayan aikin da aka sanya
(3) Duba daidaiton zafin murhu
(4) Duba ko bayanan gwaji sun cika buƙatun ƙira
Lokacin gudanar da karɓar kammalawa, ya zama dole a tabbatar da cewa binciken ya kasance cikakke kuma mai zurfi, kuma dole ne a gano duk wata matsala ta inganci yayin karɓa kuma a warware ta cikin lokaci.

Layukan Gine-gine

1

Gina Kil ɗin Lime

4

Gilashin Gilashi Gilashi

2

Gina Kil ɗin Rotary

3

Gina Tanderu Mai Lantarki

Ta Yaya ROBERT Ke Ba da Jagorar Gine-gine?

1. Jigilar kaya da adana kayan da ba su da ƙarfi

Ana jigilar kayan da ba su da ƙarfi zuwa wurin abokin ciniki. Muna ba da ingantattun hanyoyin adana samfura, matakan kariya, da cikakkun umarnin gina samfura tare da samfurin.
 
2. Hanyar sarrafa kayan da ba su da ƙarfi a wurin aiki
Ga wasu ƙaskotin da ba su da ƙarfi waɗanda ake buƙatar a haɗa su a wurin, muna samar da rabon rarraba ruwa da sinadaran da suka dace don tabbatar da cewa tasirin samfurin ya cika tsammanin.
 
3. Gine-gine masu tsaurin ra'ayi
Ga murhu daban-daban da tubalan da ba su da ƙarfi iri-iri, zaɓar hanyar ginin da ta dace zai iya cimma sakamako sau biyu da rabi da ƙoƙari. Za mu ba da shawarar hanyar ginin da ta dace da inganci bisa ga lokacin ginin abokin ciniki da kuma yanayin da murhu yake ciki a yanzu ta hanyar ƙirar kwamfuta.
 
4. Umarnin aiki da tanda na murhu
A cewar kididdiga, yawancin matsalolin ginin murhu galibi suna faruwa ne a cikin tsarin tanda. Lokacin da aka rage lokacin tanda da lanƙwasa mara kyau na iya haifar da fashewa da zubar da kayan da ba su da ƙarfi da wuri. Dangane da wannan, kayan da ba su da ƙarfi na Robert sun fuskanci gwaje-gwaje da yawa kuma sun tara ayyukan tanda masu dacewa don kayan da ba su da ƙarfi da nau'ikan murhu daban-daban.
 
5. Kula da kayan da ke hana ruwa gudu yayin aikin murhu
Sanyaya da dumama cikin sauri, tasirin da ba shi da kyau, da kuma wuce zafin aiki zai shafi tsawon rayuwar kayan da ke hana ruwa gudu da murhu. Saboda haka, a lokacin gyaran, muna samar da layin sabis na fasaha na awanni 24 don taimakawa kamfanoni su magance matsalolin gaggawa na murhu a kan lokaci.
6

Bayanin Kamfani

层-01
微信截图_20240401132532
微信截图_20240401132649

Kamfanin Shandong Robert New Material Co., Ltd.yana cikin birnin Zibo, lardin Shandong, China, wanda tushen samar da kayan da ba su da kyau ne. Mu kamfani ne na zamani wanda ke haɗa bincike da haɓakawa, samarwa, tallace-tallace, ƙirar murhu da gini, fasaha, da kayan da ba su da kyau na fitarwa. Muna da cikakkun kayan aiki, fasaha mai ci gaba, ƙarfin fasaha mai ƙarfi, ingancin samfura mai kyau, da kyakkyawan suna. Masana'antarmu ta mamaye sama da eka 200 kuma fitarwar kayan da ba su da kyau na shekara-shekara yana da kimanin tan 30000 kuma kayan da ba su da siffa suna da tan 12000.

Manyan kayayyakinmu na kayan hana ruwa sun haɗa da: kayan hana ruwa alkaline; kayan hana ruwa silicon aluminum; kayan hana ruwa marasa siffar; kayan hana ruwa na zafi; kayan hana ruwa na musamman; kayan hana ruwa aiki don tsarin simintin ci gaba.

Ana amfani da kayayyakin Robert sosai a cikin murhunan zafi masu zafi kamar ƙarfe marasa ƙarfe, ƙarfe, kayan gini da gini, sinadarai, wutar lantarki, ƙona sharar gida, da kuma maganin sharar gida masu haɗari. Haka kuma ana amfani da su a cikin tsarin ƙarfe da ƙarfe kamar ladle, EAF, murhunan fashewa, masu canzawa, murhun coke, murhunan fashewa masu zafi; murhunan ƙarfe marasa ƙarfe kamar reverberators, murhunan ragewa, murhunan fashewa, da murhun juyawa; kayan gini murhun masana'antu kamar murhun gilashi, murhun siminti, da murhun yumbu; sauran murhun kamar tukunyar ruwa, murhunan sharar gida, murhun gasawa, waɗanda suka sami sakamako mai kyau wajen amfani da su. Ana fitar da kayayyakinmu zuwa Kudu maso Gabashin Asiya, Asiya ta Tsakiya, Gabas ta Tsakiya, Afirka, Turai, Amurka da sauran ƙasashe, kuma sun kafa kyakkyawan tushe na haɗin gwiwa tare da kamfanonin ƙarfe da yawa da aka sani. Duk ma'aikatan Robert da gaske suna fatan yin aiki tare da ku don samun nasara.
详情页_03

Tambayoyin da Ake Yawan Yi

Kuna buƙatar taimako? Tabbatar kun ziyarci dandalin tallafinmu don samun amsoshin tambayoyinku!

Shin kai mai masana'anta ne ko mai ciniki?

Mu masana'anta ce ta gaske, masana'antarmu ta ƙware wajen samar da kayan da ba sa jure wa iska tsawon sama da shekaru 30. Mun yi alƙawarin samar da mafi kyawun farashi, mafi kyawun sabis kafin sayarwa da kuma bayan sayarwa.

Ta yaya kake sarrafa ingancinka?

Ga kowane tsarin samarwa, RBT yana da cikakken tsarin QC don abubuwan da ke cikin sinadarai da halayen zahiri. Kuma za mu gwada kayan, kuma za a aika takardar shaidar inganci tare da kayan. Idan kuna da buƙatu na musamman, za mu yi iya ƙoƙarinmu don daidaita su.

Yaya lokacin isar da sako yake?

Dangane da adadin da muke bayarwa, lokacin isar da kayanmu ya bambanta. Amma muna alƙawarin jigilar kaya da wuri-wuri tare da garantin inganci.

Kuna bayar da samfura kyauta?

Hakika, muna bayar da samfurori kyauta.

Za mu iya ziyartar kamfanin ku?

Eh, ba shakka, barka da zuwa kamfanin RBT da kayayyakinmu.

Menene MOQ don odar gwaji?

Babu iyaka, za mu iya samar da mafi kyawun shawara da mafita bisa ga yanayin ku.

Me yasa za mu zaɓa?

Mun shafe sama da shekaru 30 muna yin kayan da ba sa iya jurewa, muna da goyon bayan fasaha mai ƙarfi da kuma ƙwarewa mai yawa, za mu iya taimaka wa abokan ciniki su tsara murhu daban-daban da kuma samar da sabis na tsayawa ɗaya.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • kayayyakin da suka shafi