shafi_banner

labarai

Bulo da ke Fuskantar Fuska, A Shirye Don Jigilar Kaya~

Bulo da ke Fuskantar Fuska
Tan 27.3 Tare da Pallets, 10`FCL
Inda Za a Je: Ostiraliya
A shirye don jigilar kaya~

74
77
80
76
79
78

Gabatarwa ta Asali
Bulo da ake amfani da shi don gina bango da kuma fuskantarsa, gami da tubalin murabba'i na yau da kullun da tubalin siffofi na musamman, tare da tasirin fuska iri-iri. Ana buƙatar tubalin gini don samun ingantaccen rufin zafi, rufin zafi, rufin sauti, hana ruwa shiga, juriya ga sanyi, babu canza launi, dorewa, kariyar muhalli da kuma rashin tasirin radiation. Gabaɗaya an ƙera samfurin a cikin tsari mai ramuka.

Fasallolin Samfura
Ana amfani da manyan tubalan kayan ado masu rufi masu hade-hade, kayan ado da kuma ayyukan ɗaukar kaya don gina bangon shingen gini. Halayen wannan nau'in samfurin sune kamanni na yau da kullun, kyakkyawan tasirin rufi, ana iya amfani da shi azaman bangon ɗaukar kaya, da kuma saurin gini mai sauri.

Aikace-aikace
Tubalan shimfidar wuri da ake amfani da su wajen ƙirar shimfidar wuri na lambu sun haɗa da tayal ɗin bene, ƙananan tubalan lambu da sauran jerin kayayyaki. Ya kamata a tsara tubalan shimfidar wuri na lambu yadda ya kamata. Amfani da tubali ɗaya zai iya kammala ƙirar ƙaramin yanki ne kawai, kuma ƙirƙirar shimfidar wuri yana buƙatar haɗa ƙananan guntu da yawa.


Lokacin Saƙo: Nuwamba-08-2024
  • Na baya:
  • Na gaba: