Na'urar busar da silicon carbide Lgniter
Nau'ikan Samfura
1. Kayayyakin simintin silicon carbide masu siminti (RSiC Products)
Carbide mai haɗin kai na silicon carbide (RBSiC) wani kayan aikin injiniya ne wanda ke samar da matakin haɗin silicon carbide ta hanyar amsawa da carbon kyauta tare da silicon ruwa a ƙarƙashin yanayin zafi mai zafi. Abubuwan da ke cikinsa sun haɗa da matrix na silicon carbide (SiC) da silicon kyauta (Si). Na farko yana ba da kyawawan halaye na injiniya, juriya ga lalacewa da kwanciyar hankali mai zafi,
yayin da na ƙarshen ke cike ramuka tsakanin ƙwayoyin silicon carbide don haɓaka yawan kayan da kuma ingancin tsarin su.
(1) Halaye:
Daidaiton zafin jiki mai yawa:Matsakaicin zafin aiki 1350℃.
Juriyar lalacewa da juriyar lalata:Ya dace da yanayin aiki mai tsauri kamar zafi mai yawa, acid, alkali da ƙarfe mai narkewa.
Babban ƙarfin lantarki na thermal da ƙarancin ƙimar faɗaɗawar thermal:Matsakaicin ƙarfin wutar lantarki yana da girman 120-200 W/(m·K), kuma ƙimar faɗaɗawar zafi shine 4.5×10⁻⁶ K⁻¹ kawai, wanda ke hana tsagewar zafi da gajiyar zafi yadda ya kamata.
Anti-oxidation:Ana samar da wani kariyar siliki mai kauri a saman a zafin jiki mai yawa don tsawaita rayuwar sabis.
(2) Manyan Kayayyaki:
"Gilashin silicon carbide:ana amfani da shi don tsarin ɗaukar kaya na murhun rami, murhun motoci da sauran murhun masana'antu, tare da juriya mai kyau ga zafin jiki.
"
Faranti na silicon carbide:ana amfani da shi don kayan da ke hana ruwa shiga cikin murhu, tare da halayen haɗin oxide.
Bututun silicon carbide:ana amfani da shi don bututu da kwantena a wurare daban-daban masu zafi mai yawa.
Gilashin silicon carbide da kuma sagger:ana amfani da shi don narkewa da adana kayan da ke cikin zafin jiki mai yawa.
Zoben hatimin silicon carbide:Ana amfani da shi sosai a fannin motoci, jiragen sama da masana'antar sinadarai, kuma yana iya kiyaye ingantaccen aikin rufewa a yanayin zafi mai yawa da matsin lamba mai yawa.
Na'urar silicon carbide:ana amfani da shi don murhun birgima, tare da halayen hana oxidation, ƙarfin lanƙwasa mai zafi da tsawon rai na aiki.
Bututun sanyaya silicon carbide:ana amfani da shi don yankin sanyaya na kilns na birgima, tare da juriya mai kyau ga matsanancin aiki
sanyi da zafi.
Silicon carbide bunner bunner:ana amfani da shi don nau'ikan mai, iskar gas da sauran murhun masana'antu daban-daban, tare da halayen juriyar sanyi da zafi mai tsanani, juriyar lalacewa, juriyar zafin jiki mai yawa, da sauransu.
Sassan musamman masu siffofi:Samar da sassa daban-daban na musamman bisa ga buƙatun abokin ciniki, kamar faranti masu siffar kifi, sandunan rataye, sassan tallafi, da sauransu.
Cikakkun Hotunan Hotuna
Gilashin Silikon Carbide
Cantilever na Silicon Carbide
Bututun Silicon Carbide
Tube na Silicon Carbide
Bututun Sanyaya na Silicon Carbide
Bututun Silicon Carbide
Maƙallin Jirgin Ruwa na Silicon Carbide
Rufi mai jure lalacewa
Jirgin Ruwa na Silicon Carbide Wafer
Fihirisar Samfura
| Kayayyakin RBSiC(SiSiC) | ||
| Abu | Naúrar | Bayanai |
| Matsakaicin Zafin Aiki na Aikace-aikace | ℃ | ≤1350 |
| Yawan yawa | g/cm3 | ≥3.02 |
| Buɗaɗɗen rami | % | ≤0.1 |
| Ƙarfin Lanƙwasawa | Mpa | 250(20℃); 280(1200℃) |
| Modulus na Elastictiy | Gpa | 330(20℃); 300(1200℃) |
| Tsarin kwararar zafi | W/mk | 45 (1200℃) |
| Ma'aunin Faɗaɗawar Zafi | K-1*10-6 | 4.5 |
| Taurin Moh | | 9.15 |
| Mai Kare Acid Alkaline | | Madalla sosai |
2. Kayayyakin silicon carbide marasa matsi (Kayayyakin SSiC)
Kayayyakin silicon carbide marasa matsi wani nau'in kayan yumbu ne mai fasaha wanda aka shirya ta hanyar tsarin sintering mara matsi. Babban kayansa shine silicon carbide (SiC), kuma ana ƙara wani kaso na ƙarin abubuwa. Ta hanyar fasahar yumbu mai ci gaba, ana yin sa zuwa yumbu marasa ramuka, marasa sumul, kuma marasa yawan damuwa.
(1) Halaye:
Juriyar zafin jiki mai yawa:amfani na yau da kullun a 1800℃;
Babban ƙarfin lantarki na thermal:yayi daidai da yanayin zafi na graphitekayan aiki;
Babban tauri:Taurin kai yana biye da lu'u-lu'u da nitride mai siffar cubic boron kawai;
Juriyar lalata:acid mai ƙarfi da alkali mai ƙarfi ba su da tsatsa a ciki, kuma juriyarsa ga tsatsa ya fi tungsten carbide da aluminum oxide kyau;
Nauyi mai sauƙi:yawa 3.10g/cm3, kusa da aluminum;
Babu nakasa:ƙaramin ma'aunin faɗaɗa zafi,
Mai juriya ga girgizar zafi:Kayan zai iya jure saurin canjin zafin jiki, girgizar zafi, sanyaya da dumama cikin sauri, kuma yana da aiki mai dorewa.
(2) Manyan Kayayyaki:
Zoben hatimi:Sau da yawa ana amfani da samfuran silicon carbide marasa matsi don ƙera zoben rufewa masu jure lalacewa da kuma jure tsatsa da kuma bearings masu zamiya.
Sassan injina:Ya haɗa da bearings masu zafin jiki mai yawa, hatimin inji, bututun ƙarfe, bawuloli na pneumatic, jikin famfo, kayan aiki, da sauransu.
Kayan aikin sinadarai‑:Ana amfani da shi wajen ƙera bututu masu jure tsatsa, tankunan ajiya, injinan tacewa da hatimi.
Na'urorin lantarki:A cikin masana'antar wutar lantarki, ana amfani da silinon carbide mara matsi don kera masu juriya ga zafi mai yawa, abubuwan dumama na lantarki da maɓallan wutar lantarki masu ƙarfi.
Kayan daki na murhu:Kamar firam ɗin tsarin da ke ɗauke da kaya, na'urori masu birgima, bututun wuta, bututun sanyaya, da sauransu a cikin murhun rami, murhun motoci da sauran murhun masana'antu.
Cikakkun Hotunan Hotuna
Zoben Silicon Carbide
Bututun Silicon Carbide
Layukan Silicon Carbide
Gilashin Silikon Carbide
Farantin Silikon Carbide
Ganga Nika na Silicon Carbide
Fihirisar Samfura
| Kayayyakin SSiC | ||
| Abu | Naúrar | Sakamako |
| Tauri | HS | ≥115 |
| Matsakaicin Porosity | % | <0.2 |
| Yawan yawa | g/cm3 | ≥3.10 |
| Ƙarfin Matsi | Mpa | ≥2500 |
| Ƙarfin Lanƙwasawa | Mpa | ≥380 |
| Ma'aunin Faɗaɗawa | 10-6/℃ | 4.2 |
| Abubuwan da ke cikin SiC | % | ≥98 |
| Kyauta Si | % | <1 |
| Modulus mai laushi | Gpa | ≥410 |
| Matsakaicin Zafin Aiki na Aikace-aikace | ℃ | 1400 |
3. Samfurin silicon carbide da aka sake yin amfani da shi (Kayayyakin RSiC)
Kayayyakin Silicon Carbide da aka sake yin amfani da su samfuri ne mai tsauri wanda aka yi da silicon carbide mai tsafta a matsayin kayan aiki. Babban fasalinsa shine babu wani mataki na biyu kuma ya ƙunshi 100% α-SiC.
(1) Halaye:
Babban tauri:Taurinsa ya fi na lu'u-lu'u, kuma yana da ƙarfi da tauri sosai.
Juriyar zafin jiki mai yawa:Zai iya kiyaye aiki mai kyau a yanayin zafi mai yawa kuma ya dace da kewayon zafin jiki na 1350 ~ 1600℃.
Ƙarfin juriyar tsatsa:Yana da juriya mai ƙarfi ga tsatsa ga nau'ikan kafofin watsa labarai daban-daban kuma yana iya kiyayewakaddarorin injiniya na dogon lokaci a cikin yanayi daban-daban na lalata.
Kyakkyawan juriya ga iskar oxygen:Yana da kyakkyawan juriya ga iskar shaka kuma yana iya aiki daidai a yanayin zafi mai yawa.
Kyakkyawan juriya ga girgizar thermal:Yana aiki da kyau a cikin yanayi mai saurin canjin yanayin zafi kuma ya dace da yanayin girgizar zafi.
Babu raguwa a lokacin simintin:Ba ya raguwa yayin aikin tacewa, kuma ba za a haifar da wani matsin lamba da zai haifar da nakasa ko fashewar samfurin ba. Ya dace da shirya sassa masu siffofi masu rikitarwa da kuma daidaito sosai.
(2) Manyan Kayayyaki:
Kayan furniture na murhu:Ana amfani da shi musamman don kayan daki na murhu, yana da fa'idodin adana makamashi, ƙara yawan wutar lantarki, rage yawan wutar lantarki, inganta ingancin samar da wutar lantarki da kuma fa'idodi masu yawa na tattalin arziki.
Bunner nozzles:Ana iya amfani da shi azaman kan bututun mai ƙonewa kuma ya dace da yanayin zafi mai yawa.
Bututun dumama radiation na ceramic:Waɗannan bututun dumama suna amfani da kwanciyar hankali mai yawa da juriyar tsatsa na silicon carbide mai sake yin amfani da shi kuma sun dace da aikace-aikace daban-daban na masana'antu masu zafi mai yawa.
Bututun kariya na sassan:Musamman a cikin tanderun yanayi, ana amfani da samfuran silicon carbide da aka sake yin amfani da su azaman bututun kariya masu kyau tare da kyakkyawan juriya ga tsatsa da zafin jiki.
Jikunan famfo masu zafin jiki, abubuwan da ke haifar da famfo, bearings, da kuma gidajen injin:A fannin motoci, masana'antun sararin samaniya da na soja, ana yin kayan silicon carbide da aka sake yin amfani da su wajen yin famfo mai zafi, abubuwan da ke haifar da famfo, bearings da gidajen injin, da sauransu, ta hanyar amfani da juriyarsu ga yawan zafin jiki, juriyarsu ga lalata acid da alkali da kuma juriyarsu ga lalacewa.
Cikakkun Hotunan Hotuna
Sassan Siffar Silicon Carbide
Farantin Silikon Carbide
Na'urar Buga Silicon Carbide
Gilashin Silikon Carbide
Bututun Kariyar Silicon Carbide
Kayan Daki na Kilo
Silinda mai ɗauke da sinadarin silicon carbide
Ruwan Silicon Carbide
Farantin Silikon Carbide
Na'urar Silinda Mai Haɗa Carbide
Bututun Silicon Carbide
Mai ƙona siliki na Carbide
4. Kayayyakin silicon carbide da aka haɗa da silicon nitride (Kayayyakin NSiC)
Kayayyakin silicon carbide da aka haɗa da silicon nitride abu ne da aka ƙirƙira ta hanyar ƙara haɗin SiC zuwa foda silicon na masana'antu, suna amsawa da nitrogen a zafin jiki mai yawa don samar da Si3N4 da kuma haɗuwa sosai da ƙwayoyin SiC.
(1) Halaye:
Babban tauri:Taurin Mohs na kayayyakin silicon nitride da aka haɗa da silicon carbide yana da kusan 9, na biyu bayan lu'u-lu'u, kuma abu ne mai tauri mafi girma tsakanin kayan da ba na ƙarfe ba.
Ƙarfin zafin jiki mai yawa:A yanayin zafi mai zafi na 1200-1400℃, ƙarfi da taurin kayan ba su canzawa ba, kuma matsakaicin zafin amfani mai aminci zai iya kaiwa 1650-1750℃.
"
Kwanciyar hankali:Yana da ƙaramin ma'aunin faɗaɗa zafi da kuma yawan ƙarfin lantarki na thermal, ba shi da sauƙin haifar da damuwa ta thermal, yana da kyakkyawan kwanciyar hankali na girgizar zafi da juriya ga crooked, kuma ya dace da yanayin sanyi da zafi sosai.
Daidaiton sinadarai:Yana da juriya ga tsatsa kuma yana jure wa iskar shaka, kuma yana iya kasancewa cikin kwanciyar hankali a wurare daban-daban na sinadarai.
Juriyar lalacewa:Yana da juriya ga lalacewa kuma ya dace da aikace-aikace daban-daban na masana'antu tare da lalacewa mai tsanani.
(2) Manyan Kayayyaki:
Tubalan da ba sa jurewa:Ana amfani da shi sosai a cikin aluminum mai amfani da wutar lantarki, tanderun ƙarfe masu fashewa, tanderun baka masu nutsewa da sauran masana'antu, tare da halayen juriyar zafin jiki mai yawa, juriyar tsatsa, da juriyar zaizayar ƙasa.
Kayan daki na murhu:ana amfani da shi don ƙafafun niƙa na yumbu, faranti mai ƙarfin lantarki mai ƙarfi, murhun masana'antu, da sauransu, tare da ingantaccen ƙarfin ɗaukar kaya da juriyar zafin jiki mai yawa.
Samfura masu siffofi na musamman:ana amfani da shi a cikin simintin ƙarfe mara ƙarfe, ƙarfin zafi, tanderun baka da ke ƙarƙashin ruwa da sauran masana'antu, tare da halayen juriyar lalacewa da juriyar zafin jiki mai yawa.
Sassan da ba su da ƙarfi:gami da bututun kariya na thermocouple, bututun riser, hannayen riga na dumama, da sauransu, waɗanda ake amfani da su a cikin murhun zafi mai zafi da yanayi daban-daban, tare da babban ƙarfin lantarki na zafi da juriya ga tsatsa.
Cikakkun Hotunan Hotuna
Farantin Siffar Silicon Carbide
Farantin Siffar Silicon Carbide
Farantin Siffar Silicon Carbide
Farantin Siffar Silicon Carbide
Farantin Siffar Silicon Carbide
Bututun Radiation na Silicon Carbide
Bututun Silicon Carbide
Farantin Siffar Silicon Carbide
Sassan Siffar Silicon Carbide
Bututun Kariyar Silicon Carbide
Farantin Silikon Carbide
Bulogin Silicon Carbide
5. Kayayyakin silicon carbide masu haɗin oxide
Ana yin samfuran silicon carbide masu haɗin oxidized ta hanyar haɗa ƙwayoyin silicon carbide da foda oxide (kamar silicon dioxide ko mullite), matsewa da kuma yin sintering a zafin jiki mai yawa. Siffarsa ita ce yayin sintering da amfani, fim ɗin oxide yana naɗe a kan ƙwayoyin silicon carbide, wanda ke inganta juriyar iskar shaka da ƙarfin zafin jiki mai yawa.
Yana da halaye na ƙarfin lanƙwasa mai zafi, kwanciyar hankali mai kyau na girgizar zafi, ƙarfin watsa wutar lantarki mai zafi, juriya ga lalacewa da kuma juriya mai ƙarfi ga zaizayar yanayi daban-daban, kuma abu ne mai kyau na adana makamashi ga tanderun masana'antu.
(2) Manyan Kayayyaki:
Samfuran silicon dioxide da aka haɗa da silicon carbide:Wannan samfurin yana amfani da silicon dioxide (SiO2) a matsayin matakin ɗaurewa. Yawanci kashi 5% ~ 10% na foda silicon dioxide ko foda quartz ana haɗa shi da ƙwayoyin silicon carbide (SiC). Wani lokaci ana ƙara ruwa. Bayan an matse shi kuma an samar da shi, ana harba shi a cikin murhun gaba ɗaya. Halayensa shine yayin aikin harbawa da amfani, fim ɗin silicon dioxide yana naɗewa akan ƙwayoyin silicon carbide, wanda ke inganta juriya ga iskar shaka da ƙarfin zafin jiki mai yawa. Ana amfani da wannan samfurin sosai a cikin ɗakunan dafa abinci don harba porcelain (>1300℃), kuma tsawon lokacin aikinsa ya fi na
ya ninka na samfuran silicon carbide da aka haɗa da yumɓu.
Samfuran da aka haɗa da silicon carbide mai haɗin mullite:Wannan samfurin yana ƙara foda α-Al2O3 da foda silicon dioxide zuwa ga sinadaran silicon carbide. Bayan an matse su kuma an samar da su, ana haɗa Al2O3 da SiO2 don samar da mullite yayin aikin sintering. A lokacin amfani, silicon dioxide da aka samar ta hanyar oxidation na silicon carbide ya sake samar da mullite tare da Al2O3. Wannan kayan yana da kyakkyawan kwanciyar hankali na thermal kuma ana amfani da shi sosai wajen kera saggers na porcelain da shelves.
Cikakkun Hotunan Hotuna
Farantin Silikon Carbide
Bulogin Silicon Carbide
Farantin Silikon Carbide
SiC Microcrystalline Bututu
SiC Microcrystalline Board
SiC Microcrystalline Board
Bayanin Kamfani
Kamfanin Shandong Robert New Material Co., Ltd.yana cikin birnin Zibo, lardin Shandong, China, wanda tushen samar da kayan da ba su da kyau ne. Mu kamfani ne na zamani wanda ke haɗa bincike da haɓakawa, samarwa, tallace-tallace, ƙirar murhu da gini, fasaha, da kayan da ba su da kyau na fitarwa. Muna da cikakkun kayan aiki, fasaha mai ci gaba, ƙarfin fasaha mai ƙarfi, ingancin samfura mai kyau, da kyakkyawan suna. Masana'antarmu ta mamaye sama da eka 200 kuma fitarwar kayan da ba su da kyau na shekara-shekara yana da kimanin tan 30000 kuma kayan da ba su da siffa suna da tan 12000.
Manyan kayayyakinmu na kayan da ba su da ƙarfi sun haɗa da:kayan alkaline masu hana ruwa; kayan aluminum masu hana ruwa; kayan da ba su da siffar konewa; kayan da ba su da yanayin konewa; kayan da ba su da yanayin konewa; kayan da ba su da yanayin konewa; kayan da ba su da yanayin konewa masu aiki don tsarin simintin ci gaba.
Tambayoyin da Ake Yawan Yi
Kuna buƙatar taimako? Tabbatar kun ziyarci dandalin tallafinmu don samun amsoshin tambayoyinku!
Mu masana'anta ce ta gaske, masana'antarmu ta ƙware wajen samar da kayan da ba sa jure wa iska tsawon sama da shekaru 30. Mun yi alƙawarin samar da mafi kyawun farashi, mafi kyawun sabis kafin sayarwa da kuma bayan sayarwa.
Ga kowane tsarin samarwa, RBT yana da cikakken tsarin QC don abubuwan da ke cikin sinadarai da halayen zahiri. Kuma za mu gwada kayan, kuma za a aika takardar shaidar inganci tare da kayan. Idan kuna da buƙatu na musamman, za mu yi iya ƙoƙarinmu don daidaita su.
Dangane da adadin da muke bayarwa, lokacin isar da kayanmu ya bambanta. Amma muna alƙawarin jigilar kaya da wuri-wuri tare da garantin inganci.
Hakika, muna bayar da samfurori kyauta.
Eh, ba shakka, barka da zuwa kamfanin RBT da kayayyakinmu.
Babu iyaka, za mu iya samar da mafi kyawun shawara da mafita bisa ga yanayin ku.
Mun shafe sama da shekaru 30 muna yin kayan da ba sa iya jurewa, muna da goyon bayan fasaha mai ƙarfi da kuma ƙwarewa mai yawa, za mu iya taimaka wa abokan ciniki su tsara murhu daban-daban da kuma samar da sabis na tsayawa ɗaya.












