Kayayyakin da ke Tasowa Masu Ƙarfi Mai Juriya da Wuta, Tubalan da ke Juriya da Wuta/Bulo na Wuta don Murhun Pizza
Kamfaninmu yana da niyyar yin aiki da aminci, yi wa dukkan masu amfani da mu hidima, da kuma yin aiki a cikin sabuwar fasaha da sabuwar na'ura a kowane lokaci don Kayayyakin da ke Cike da Ƙarfin Laka Mai Juriya da Wuta/Bulo na Wuta don Pizza Oven, Yanzu mun tabbatar da ci gaba da hulɗa da ƙananan 'yan kasuwa daga Arewacin Amurka, Yammacin Turai, Afirka, Kudancin Amurka, da ƙasashe da yankuna sama da 60.
Kamfaninmu yana da burin yin aiki da aminci, yi wa dukkan masu amfani da shi hidima, da kuma yin aiki a cikin sabuwar fasaha da sabuwar na'ura koyaushe donSin Mai Tsabtace da BuloMun sami kyakkyawan suna tsakanin abokan ciniki na ƙasashen waje da na cikin gida. Bisa ga ka'idar gudanarwa ta "mai da hankali kan bashi, abokin ciniki na farko, ingantaccen aiki da kuma ayyukan da suka balaga", muna maraba da abokai daga kowane fanni na rayuwa don yin aiki tare da mu.

Bayanin Samfura
Bulogin yumbun wutaSuna cikin ɗaya daga cikin manyan nau'ikan samfuran aluminum silicate. Samfuri ne mai hana ruwa shiga da aka yi da clinker na yumbu a matsayin tarin abubuwa kuma yumbu mai laushi mai hana ruwa shiga a matsayin manne tare da abun ciki na Al2O3 a cikin 35% ~ 45%.
Samfuri:SK32, SK33, SK34, N-1, jerin ƙananan ramuka, jerin musamman (na musamman don murhun zafi, na musamman don murhun coke, da sauransu)
Siffofi
1. Kyakkyawan juriya ga abrasion na slag
2. Ƙarancin ƙazanta
3. Ƙarfin murƙushewa mai kyau
4. Ƙara fadada layin zafi a yanayin zafi mai yawa
5. Kyakkyawan aikin juriya ga girgizar zafi
6. Kyakkyawan aiki a cikin yanayin zafi mai zafi a ƙarƙashin kaya
Cikakkun Hotunan Hotuna
| Girman | Girman da aka saba: 230 x 114 x 65 mm, girman musamman da kuma sabis na OEM suma suna bayarwa! |
| Siffa | Bulo madaidaiciya, tubali mai siffar musamman, buƙatun abokan ciniki! |
Fihirisar Samfura
| Samfurin Bulo na Wuta | SK-32 | SK-33 | SK-34 |
| Rashin juriya (℃) ≥ | 1710 | 1730 | 1750 |
| Yawan Yawa (g/cm3) ≥ | 2.00 | 2.10 | 2.20 |
| Bayyanannen Porosity (%) ≤ | 26 | 24 | 22 |
| Ƙarfin Murkushewar Sanyi (MPa) ≥ | 20 | 25 | 30 |
| Canjin Layi na Dindindin @ 1350° × 2h(%) | ±0.5 | ±0.4 | ±0.3 |
| Rashin ƙarfin juriya a ƙarƙashin kaya (℃) ≥ | 1250 | 1300 | 1350 |
| Al2O3(%) ≥ | 32 | 35 | 40 |
| Fe2O3(%) ≤ | 2.5 | 2.5 | 2.0 |
| Samfurin Bulo Mai Ƙarancin Porosity | DN-12 | DN-15 | DN-17 |
| Rashin juriya (℃) ≥ | 1750 | 1750 | 1750 |
| Yawan Yawa (g/cm3) ≥ | 2.35 | 2.3 | 2.25 |
| Bayyanannen Porosity (%) ≤ | 13 | 15 | 17 |
| Ƙarfin Murkushewar Sanyi (MPa) ≥ | 45 | 42 | 35 |
| Canjin Layi na Dindindin @1350° × 2h(%) | ±0.2 | ±0.25 | ±0.3 |
| Refractoriness Under Load@0.2MPa(℃) ≥ | 1420 | 1380 | 1320 |
| Al2O3(%) ≥ | 45 | 45 | 42 |
| Fe2O3(%) ≤ | 1.5 | 1.8 | 2.0 |
Aikace-aikace
Ana amfani da tubalin laka sosai a cikin tanderun fashewa, murhunan fashewa masu zafi, murhun gilashi, tanderun jiƙa, tanderun rufewa, tukunyar ruwa, tsarin ƙarfe da sauran kayan aikin zafi, kuma suna ɗaya daga cikin samfuran da aka fi amfani da su wajen hana ruwa shiga.
Tsarin Samarwa
Kunshin & Shago

Bayanin Kamfani


Tambayoyin da Ake Yawan Yi
Kuna buƙatar taimako? Tabbatar kun ziyarci dandalin tallafinmu don samun amsoshin tambayoyinku!
Shin kai mai masana'anta ne ko mai ciniki?
Mu masana'anta ce ta gaske, masana'antarmu ta ƙware wajen samar da kayan da ba sa jure wa iska tsawon sama da shekaru 30. Mun yi alƙawarin samar da mafi kyawun farashi, mafi kyawun sabis kafin sayarwa da kuma bayan sayarwa.
Ta yaya kake sarrafa ingancinka?
Ga kowane tsarin samarwa, RBT yana da cikakken tsarin QC don abubuwan da ke cikin sinadarai da halayen zahiri. Kuma za mu gwada kayan, kuma za a aika takardar shaidar inganci tare da kayan. Idan kuna da buƙatu na musamman, za mu yi iya ƙoƙarinmu don daidaita su.
Yaya lokacin isar da sako yake?
Dangane da adadin da muke bayarwa, lokacin isar da kayanmu ya bambanta. Amma muna alƙawarin jigilar kaya da wuri-wuri tare da garantin inganci.
Kuna bayar da samfura kyauta?
Hakika, muna bayar da samfurori kyauta.
Za mu iya ziyartar kamfanin ku?
Eh, ba shakka, barka da zuwa kamfanin RBT da kayayyakinmu.
Menene MOQ don odar gwaji?
Babu iyaka, za mu iya samar da mafi kyawun shawara da mafita bisa ga yanayin ku.
Me yasa za mu zaɓa?
Mun shafe sama da shekaru 30 muna yin kayan da ba sa iya jurewa, muna da goyon bayan fasaha mai ƙarfi da kuma ƙwarewa mai yawa, za mu iya taimaka wa abokan ciniki su tsara murhu daban-daban da kuma samar da sabis na tsayawa ɗaya.
Kamfaninmu yana da niyyar yin aiki da aminci, yi wa dukkan masu amfani da mu hidima, da kuma yin aiki a cikin sabuwar fasaha da sabuwar na'ura a kowane lokaci don Kayayyakin da ke Cike da Ƙarfin Laka Mai Juriya da Wuta/Bulo na Wuta don Pizza Oven, Yanzu mun tabbatar da ci gaba da hulɗa da ƙananan 'yan kasuwa daga Arewacin Amurka, Yammacin Turai, Afirka, Kudancin Amurka, da ƙasashe da yankuna sama da 60.
Kayayyakin da ke TasheSin Mai Tsabtace da BuloMun sami kyakkyawan suna tsakanin abokan ciniki na ƙasashen waje da na cikin gida. Bisa ga ka'idar gudanarwa ta "mai da hankali kan bashi, abokin ciniki na farko, ingantaccen aiki da kuma ayyukan da suka balaga", muna maraba da abokai daga kowane fanni na rayuwa don yin aiki tare da mu.






























